Blog

  • Fu Lai ya shiga cikin BUGA United Expo: nuna kayan tallan bugu

    Fu Lai ya shiga cikin BUGA United Expo: nuna kayan tallan bugu

    A wannan shekara, 2024, Zhejiang Fulai New Materials Co., Ltd. an girmama shi don shiga cikin baje kolin, yana nuna nau'ikan kayan bugu na waje da na cikin gida. An kafa shi a shekara ta 2005, Fulai yana da kyakkyawan suna a fannin masana'antu. Fulai yana da tarihin fiye da 1...
    Kara karantawa
  • Tsarin samar da sitika na vinyl mai ɗaukar kansa yana bin matakai

    Tsarin samar da sitika na vinyl mai ɗaukar kansa yana bin matakai

    1, Raw kayan shiri: samar da kai m vinyl lambobi ta amfani da PVC da sauran kayan a matsayin babban albarkatun kasa.Add Additives kamar plasticizers da zafi stabilizers don inganta yi na fim. 2, hadawa da kuma plasticization: Mix PVC da sauran addit ...
    Kara karantawa
  • Banner mai sassauƙa na PVC: kayan talla mai ma'ana

    Banner mai sassauƙa na PVC: kayan talla mai ma'ana

    Tutoci masu sassaucin ra'ayi na PVC, wanda kuma ana kiran su kawai flex banners, sanannen abu ne da ake amfani da shi don talla da talla. vinyl ne mai ɗorewa, mai sassauƙa kuma mai jure yanayi wanda ya dace da aikace-aikacen gida da waje. PVC m banners ana amfani da ko'ina don c ...
    Kara karantawa
  • Fim ɗin Canja wurin DTF: Cikakken Jagora

    Fim ɗin Canja wurin DTF: Cikakken Jagora

    Idan kuna kasuwancin bugu na al'ada, ƙila kun ci karo da kalmar canja wurin fim ɗin DTF. DTF, wanda ke nufin "Direct to Film," hanya ce ta buga juyin juya hali wacce ta samu karbuwa a 'yan shekarun nan. Wannan sabuwar fasahar tana ba da damar samun inganci mai inganci, ...
    Kara karantawa
  • Ƙwararren Lambobin Vinyl Masu Manne Kai

    Ƙwararren Lambobin Vinyl Masu Manne Kai

    Idan ya zo ga haɓaka tambarin ku ko ƙara taɓawa ta sirri zuwa sararin ku, lambobin vinyl masu ɗaure kai zaɓi ne mai dacewa kuma mai tsada. An yi waɗannan lambobi daga kayan vinyl masu inganci kuma suna da goyan baya mai ƙarfi, mai sa su dace da ...
    Kara karantawa
  • Menene sitilar vinyl mai ɗaure kai?

    Menene sitilar vinyl mai ɗaure kai?

    Lambobin vinyl masu ɗaukar kansu abu ne mai dacewa kuma sanannen abu wanda za'a iya amfani dashi ta hanyoyi daban-daban. A ainihinsa, lambobi na vinyl masu ɗaukar kansu wani sirara ne, kayan filastik mai sassauƙa tare da talla ...
    Kara karantawa
  • Me yasa Zaba Marufi Mai Dorewa?

    Me yasa Zaba Marufi Mai Dorewa?

    Marufi mai ɗorewa yana nufin marufi na kayan da aka yi da kayan da ba su dace da muhalli ba, abubuwan da za a iya sake yin amfani da su da kuma abubuwan tattarawa masu lalacewa. Marufi masu dacewa da muhalli hanya ce ta tattara kayan kore, wacce ke da fa'idodi da yawa. Da farko dai, muhalli...
    Kara karantawa