BOPP tushen bangarorin biyu na teku

A takaice bayanin:

Fiye da keɓewa mai haske tare da cikakken glowama da kuma bangarorin da ke tattare da wuta guda biyu don ɗaukar hoto.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Roƙo

Ga HexAdron, patpow patpaging da sauran nau'ikan m fakitin bayan bugawa. Don tattara kayan lantarki na yau da kullun bayan ɓata tare da bopp, bopet waɗanda aka buga a gefe. Ya dace da ɗaukar hoto mai zaman kanta.

Fasas

- Babban fassarar da kuma mashin;

- kyakkyawan kayan aikin injiniyoyi;

- Mai kwarin gwiwar Zama na Tsara;

- Madalla da tawada da shafi adhesion;

- Cikakken aikin aikin oxygen da man shafawa na shigar shigar da shi;

- Kyakkyawan scratch juriya.

Yankunan kauri

12memp / 16/18/25 ga zaba / 30mic don zaɓuɓɓuka, da sauran bayanai dalla-dalla za a iya tsara su gwargwadon buƙatun abokin ciniki.

Bayanai na fasaha

Muhawara

Hanyar gwaji

Guda ɗaya

Na hankula darajar

Da tenerile

MD

GB / t 1040.3-2006

MPA

≥140

TD

≥270

Karfin ƙwayar ƙwayar cuta

MD

GB / t 10003-2008

%

≤300

TD

≤80

Heat Shrinkage

MD

GB / t 10003-2008

%

≤5

TD

≤4

Cikakken tsari mai kyau

A gefen bi

GB / t 10006-1988

μn

≤0.30

Gefe mara ma'ana

≤0.35

Hazo

12-23

GB / t 2410-2008

%

≤4.0

24-60

Kyalli

GB / t 8807-1988

%

≥85

Tashin hankali

GB / t 14216/2008

MN / M

≥38

Zafi mai tsananin ƙarfi

GB / t 10003-2008

N / 15mm

≥2.6

Yawa

GB / t 6343

g / cm3

0.91 ± 0.03


  • A baya:
  • Next:

  • Samfura masu alaƙa